Gallery

ชื่อรูปภาพ : ยึดให้มั่น  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายสัญชัย บัวทรง แขวงทางหลวงชนบทนนทบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สะพานมหาเจษฎาบดินทรานุสรณ์  รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายอดิศักดิ์ จิตร์รังษี แขวงทางหลวงชนบทนนทบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สะพานมหาเจษฎาบดินทรานุสรณ์ ยามเย็น รองชนะเลิศอันดับ 2  

รายละเอียด : นายอดิศักดิ์ แขวงทางหลวงชนบทนนทบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : อิงอาศัย  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางสาวฤดีมาศ พิสิษฐ์กุล แขวงทางหลวงชนบทปทุมธานี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ลาลับขอบฟ้า รองชนะเลิศอันดับ1

รายละเอียด : นางสาวฤดีมาศ พิสิษฐ์กุล แขวงทางหลวงชนบทปทุมธานี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : อบอุ่นทุกครั้งที่ใช้ทาง  รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายอนุรักษ์ สัตตบุตร แขวงทางหลวงชนบทปทุมธานี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สะพานยามเย็น รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายนฤชา มลิวัลย์ แขวงทางหลวงชนบทพระนครศรีอยุธยา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ทางผ่านวัด  รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายวิเชียร สมบูรณ์ แขวงทางหลวงชนบทพระนครศรีอยุธยา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สะพานเชื่อมใจคนบางบาล  รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางรัฐพล เสถียรโชค แขวงทางหลวงชนบทพระนครศรีอยุธยา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ทางหลวงชนบทเพื่อเกษตรกร  รางวัลรองชนะเลิศ

รายละเอียด : ว่าที่ร.ต วิมุตติ ไอยรากุลวัฒน์ แขวงทางหลวงชนบทอ่างทอง

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ภาพแห่งความภูมิใจ ทช.1 รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายอถินันท์ วงศ์ทอง แขวงทางหลวงชนบทอ่างทอง

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางทำงาน  รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางสาวมัทนพรรณ เลื่อมอรุณรัตน์ แขวงทางหลวงชนบทอ่างทอง

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เพื่อประโยชน์สุข  รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายหรรษา ตั้งมั่นภูวดล แขวงทางหลวงชนบทสมุทรปราการ

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เพื่อประโยชน์สุข  รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายหรรษา ตั้งมั่นภูวดล แขวงทางหลวงชนบทสมุทรปราการ

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สะพานภูมิพล 1  รางวัลชมเชย

รายละเอียด : นายประพันธ์ ไกรศักดาวัฒน์ แขวงทางหลวงชนบทสมุทรปราการ

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : จะใกล้หรือไกล มั่นใจในทุกเส้นทาง สาย สบ.1003  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางสาวฐาปนีย์ หมวกลาว แขวงทางหลวงชนบทสระบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เหลืองดอกคูณ สบ.3004  รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นางสาวคัทลียา วิสาระโภชน์ แขวงทางหลวงชนบทสระบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนดีขับขี่ปลอดภัย สดชื่นแจ่มใสบนเส้นทาง ทช. สาย สบ.1030  รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางสาวนราวดี สริมา แขวงทางหลวงชนบสระบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ภูมิทัศน์งามตา  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายอัครายชญ์ เพ็ชร์อำไพ แขวงทางหลวงชนบทชัยนาท

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สะพานเชื่อมใจ  รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายกิตติพงษ์ กำเนิดเกียรติศักดิ์ แขวงทางหลวงชนบทชัยนาท

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ส้นทางสีเขียว ชน.1012  รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายไชยวัฒน์ ฟักขาว แขวงทางหลวงชนบทชัยนาท

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางแห่งป่าเขา สาย ลพ.4012 แยก ทล.2256 บ้านหัวลำ รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางสาวกุลจิรา ท้าวฝ้าย แขวงทางหลวงชนบทลพบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนสวยรวยธรรมชาติ ลพ.4039แยก ทล.2089 รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายมานพ อยู่ชาญ แขวงทางหลวงชนบทลพบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางแห่งป่าเขา สาย ลพ.4012 แยก ทล.2256 บ้านหัวลำ รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางสาวกุลจิรา ท้าวฝ้าย แขวงทางหลวงชนบทลพบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สะพานข้ามแม่น้ำจันทบุรี รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายธรรมรัตน์ สวัสดิชัย แขวงทางหลวงชนบทจันทบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : รางวัล รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายประกิจ ศรีจันทร์ แขวงทางหลวงชนบทจันทบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ :  นั่งรถไปกับถนนสวย รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางสาวศศิภา สุขสำราญ แขวงทางหลวงชนบจันทบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : นักท่องเที่ยวสุขอุรา ประทับตาติดตรึงใจ  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางสาววนิดา นามวงษา แขวงทางหลวงชนบทชลบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ :  ความเจริญที่ไม่บดบังธรรมชาติ รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายบุญยศักดิ์ ศิลาศรีคุณ แขวงทางหลวงชนบทชลบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ทางหลวงชนบท เชื่อมโยงพื้นที่การเกษตร  รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายสุเมธ วิทยะประสาท แขวงทางหลวงชนบทชลบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ธรรมชาติงดงามก่อนถึงเนินสี่ร้อย รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายธรรมรัตน์ สวัสดิชัย แขวงทางหลวงชนบทตราด

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : รื่นรมย์ใจ ปลอดภัย ทุกชาติชน รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายวรภพ เรืองศรี แขวงทางหลวงชนบทตราด

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ข้ามแม่น้ำประแสร์  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายธรรมรัตน์ สวัสดิชัย แขวงทางหลวงระยอง

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนท่องเที่ยว เขานางพันธุรัตน์ รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายนันทสิทธิ์ นุชเซาะ แขวงทางหลวงชนบทเพชรบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : โครงการชั่งหัวมัน ตามพระราชดำริ รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นางสาวช่อทิพย์ วินิจวัฒนโกมล แชวงทางหลวงชนบทเพชรบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ลถนนต้นสัก  พ.บ1010 รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางสาวพรพรรณ คละทอง แขวงทางหลวงชนบทเพชรบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : รถโรงเรียนบนทางคดเคี้ยวกับธรรมชาติสีเขียว  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายสมชาย ศิลาพัฒนานันท์ แขวงทางหลวงชนบทราชบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ไฟแห่งความเหงา รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายคมกริช ดำดิบเหมาะ แขวงทางหลวงชนบทราชบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : แสงแห่งความหวัง รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายคมกริช ดำดิบเหมาะ แขวงทางหลวงชนบทราชบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ทางกลับบ้านของหนู รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายโกศล แสงอรุณ แขวงทางหลวงชนบทสมุทครสงคราม

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สวนทางกัน รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : สนธยา บุญเสโอม แขวงทางหลวงชนบทสมุทรสงคราม

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : การขนส่งทางด้านการเกษตรกับทางหลวงชนบท รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : างสาวณัฐหทัย จันทรขำ แขวงทางหลวงชนบทสมุทครสงคราม

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เดินทางปลอดภัย ใส่ใจในการเดินทาง รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางสาวเมฆลา ผลห้า แขวงทางหลวงชนบทสมุทรสาคร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ไฟฟ้าส่องสว่าง บริการประชาชน รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : สรวีย์ สวัสดิ์สาย แขวงทางหลวงชนบทสมุทครสาคร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ครอบครัวของเรา เส้นทางของเรา ชย.3001 รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายธนาวุฒิ ขวัญมา แขวงทางหลวงชนบทชัยภูมิ

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ความสวยงามระหว่างการเดินทาง ชย รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นางสาวพัชรี ทีรฆภัทร แขวงทางหลวงชนบทชัยภูมิ

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สองฝั่ง ชย.4051 รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายภาณุพันธุ์ อาสายุทธ แขวงทางหลวงชนบทชัยภูมิ

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางสุขภาพ  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายประพันธ์ บริสารคุณ แขวงทางหลวงชนบทนครราชสีมา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางยาวไกล  รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายประพันธ์ บริสารคุณ แขวงทางหลวงชนบทนครราชสีมา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนสายความสุข รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายสุริยา ผลหาญ แขวงทางหลวงชนบทนครราชสีมา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนทางหลวงชนบท บร 2044 ปลอดภัยมีป้ายเตือน ทางโค้งห้ามแซง รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายสุนันท์ ปานาหะ แขวงทางหลวงชนบทบุรีรัมย์

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ลำบากเพียงกาย รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายวนัส กรรไลย์ แขวงทางหลวงชนบทบุรีรัมย์

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ :  วิถีชีวิตแบบชนบทบนสายทางทางหลวงชนบท รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางสาวนิศากร ปานาหะ แขวงทางหลวงชนบบุรีรัมย์

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนสู่ธรรมชาติ  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : ธชัชชัย เดือนขาว แขวงทางหลวงชนบทสุรินทร์

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนชนบทเพื่อประชาชน  รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : ธชัชชัย เดือนขาว แขวงทางหลวงชนบทสุรินทร์

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางแห่งความรื่นรมย์ รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางสาวสุถาวดี ดีสวัสดิ์ แขวงทางหลวงชนบทสุรินทร์

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ท้องทุ่งนา รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายเชษฐ์ อัครจรรยา แขวงทางหลวงชนบทขอนแก่น

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : แสงไฟนำทาง รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายวชิระ ทาสี แขวงทางหลวงชนบทขอนแก่น

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ทช.เลียบคลอง รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางสาวปิยาภรณ์ พันธูชา แขวงทางหลวงชนบทขอนแก่น

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สายทางเชื่อมโยงเชื่อมใจ ช่วยเศรษฐ์กิจไทยก้าวไกล รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายจรุงเกียรติกฤรต พินิจกิจ แขวงทางหลวงชนบทมหาสารคาม

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สายทางเชื่อมโยงเชื่อมใจ ช่วยเศรษฐ์กิจไทยก้าวไกล รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายจรุงเกียรติกฤรต พินิจกิจ แขวงทางหลวงชนบทมหาสารคาม

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : วิถีถนนของคนชนบท รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายวิสัน เสาอนันต์ แขวงทางหลวงชนบทมหาสารคาม

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : หน้าโรงเรียนหนูปลอดภัย สวยด้วย รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายราชัน ชมภูบุตร แขวงทางหลวงชนบทร้อยเอ็ด

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ประกวดภาพถ่ายกรมทางหลวงชนบท ปูทางฝัน รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายคมสันต์ ธานีวรรณ แขวงทางหลวงชนบทร้อยเอ็ด

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : วิถีชีวิต รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายดำรงศักดิ์ ศิริสุวรรณ แขวงทางหลวงชนบทร้อยเอ็ด

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนแห่งชีวิต ถนนแห่งสุขภาพ  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : ชุพงษ์ วรรณพงศ์ แขวงทางหลวงชนบทเลย

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : วิถีชุมชนแห่งทางหลวงชนบท  รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : ศรัณยพัชร์ จิตพิไล แขวงทางหลวงชนบทเลย

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนในฝัน เส้นทางหลวงชนบท รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายลัทธพล ศรีจันทะวงศ์ แขวงทางหลวงชนบทเลย

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนสีขาว รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายกฤช พจนา แขวงทางหลวงชนบทยโสธร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : อุโมงค์แห่งสันติสุข รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางสุจิตตรา ชนะขันธ์ แขวงทางหลวงชนบทศรีสะเกษ

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : หน้าโรงเรียนปลอดภัย ห่วงใยนักศึกษา  รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายชัยานันต์ โกมลเมธ แขวงทางหลวงชนบทศรีสะเกษ

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ยามอาทิตย์หัสดง รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายณัฐวุฒิ ชาลี แขวงทางหลวงชนบทศรีสะเกษ

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางแห่งความหวัง  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายกตภัน แก้วสง่า แขวงทางหลวงชนบทอำนาจเจริญ

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางหากิน รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายวีรวัฒน์ จำนงค์ แขวงทางหลวงชนบทอำนาจเจริญ

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางเยาว์วัย รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : เส้นทางเยาว์วัย แขวงทางหลวงชนบทอำนาจเจริญ

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สายทาง-สายใจ อบ.2060  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายพีรพล มีสกุล แขวงทางหลวงชนบทอุบลราชธานี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนเพื่อการเกษตร รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายอิทธิพล พรมโยธิน แขวงทางหลวงชนบทอุบลราชธานี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนแห่งธรรมชาติ รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายวิชิต ต้นแก้ว แขวงทางหลวงชนบทอุบลราชธานี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สุดสายตา รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางสาวอัญชริกา อินแนม แขวงทางหลวงชนบทกำแพงเพชร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนน ทางหลวงชนบท กพ. รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายสุทธินันท์ ฮิมมา แขวงทางหลวงชนบทกำแพงเพชร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : การเปลี่ยนแปลง รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายชยวุฒ อินแนม แขวงทางหลวงชนบทกำแพงเพชร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางทำกิน รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายธณพล ศรีสวัสดิ์ แขวงทางหลวงชนบทตาก

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ความสุขบนทางกับเพื่อนร่วมทาง รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นางสาวฐิติพร แสนพรม แขวงทางหลวงชนบทตาก

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ :  ออกกำลังกายยามเย็น รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายสิทธิเดช วรุณวานิชบัญชา แขวงทางหลวงชนบทตาก

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนเพื่อประชาชน รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางสาววาสนา แพลอย แขวงทางหลวงชนบทนครสวรรค์

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางเทิดพระเกียรติ รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายปัณณ์ทัตต์ ศรีเทียนชัย แขวงทางหลวงชนบทนครสวรรค์

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ทางแห่งเกษตร รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายฐนกร บุญเนียง แขวงทางหลวงชนบทนครสวรรค์

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : วิถีชีวิตประจำวันกับถนน ทช. รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : ประเสริฐ รุ่งฉัตร แขวงทางหลวงชนบทพิจิตร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนชมทุ่ง พจ.2032 รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายภาณุพงศ์ พุกนุช แขวงทางหลวงชนบทพิจิตร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนอุโมงค์สักทอง4  พจ.2040 รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายวิมล คำแก้ว แขวงทางหลวงชนบทพิจิตร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : โค้งผาร่มเย็น รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายวรชัย จำนงค์ แขวงทางหลวงชนบทอุทัยธานี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สายทางใต้ร่มพระบารมีพ่อหลวง รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายเกรียงศักดิ์ อินทปัต แขวงทางหลวงชนบทอุทัยธานี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ออกทำไร่ไปกับทางหลวงชนบท รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายวรชัย จำนงค์ แขวงทางหลวงชนบทอุทัยธานี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ท้องฟ้าสดใสหลังขุนเขา ถนนสวย วิวดี รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายนิสิต ศิริวัฒน์ แขวงทางหลวงชนบทพิษณุโลก

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : โค้งค่ดเคี้ยว รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายนิสิต ศิริวัฒน์ แขวงทางหลวงชนบทพิษณุโลก

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สะพานสวย เอกลักษณ์ท้องถิ่น รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายนิสิต ศิริวัฒน์ แขวงทางหลวงชนบทพิษณุโลก

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : อุโมงนำชัยสู่ทับเบิก รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายธนวัฎ วาพิลัย แขวงทางหลวงชนบทเพชรบูรณ์

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ยาวไป สบายใจใช้ทางหลวงชนบท รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายสุนทร ด้วยสาร แขวงทางหลวงชนบทเพชรบูรณ์

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ทางแยกแต่เชื่อมโยง รองชนะเลิศอันดับ 2 1

รายละเอียด : นายปิยะพันธ์ พันธ์น้อย แขวงทางหลวงชนบทเพชรบูรณ์

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สะพานข้ามแม่นํ้ายม รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายจารุวัฒน์ ปัทมโยธิน แขวงทางหลวงชนบทสุโขทัย

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สู่จุดหมาย  รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายพรหมพัฒน์ ภูมิประพัทธ์ แขวงทางหลวงชนบทสุโขทัย

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ปั่นกินลมชมธรรมชาติ รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายทศพร สหกูล แขวงทางหลวงชนบทสุโขทัย

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สัญจรปลอดภัยไปกับทางหลวงชนบท รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายกฤตณัฐ ภูไพรัชพงษ์ แขวงทางหลวงชนบทอุตรดิตถ์

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : มุ่งสู่จุดมมุ่งหมายอย่างปลอดภัย ไป-กลับ ทางหลวงชนบท รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายศุทธิวัจน์ ทองก้อน แขวงทางหลวงชนบทอุตรดิตถ์

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เนียนเรียบ ไร้หลุมบ่อ ทางหลวงชนบท รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายชัชวาล วิชัยรัตน์ แขวงทางหลวงชนบทอุตรดิตถ์

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางต่างระดับ ต้อนรับการเดินทาง รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางสาวฐิติพร แสนพรหม แขวงทางหลวงชนบทเชียงใหม่

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ท้องถนนบนความสุข รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นางสาวฐิติพร แสนพรหม แขวงทางหลวงชนบทเชียงใหม่

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนสีเหลือง รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายชัชวาล สามวัง แขวงทางหลวงชนบทเชียงใหม่

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ร่มรื่น รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายทรงกุล ศิริวรกุล แขวงทางหลวงชบทแพร่

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางสดใส รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายกัมพล โฮ้งจิก แขวงทางหลวงชนบทแพร่

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ราตรีพญาพล รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : น.ส.นิศาชล เศรษฐเจริญกุล แขวงทางหลวงชนบทแพร่

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางสายดอกไม้  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายสัญชัย บัวทรง แขวงทางหลวงชนบทแม่ฮ่องสอน

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : โค้งนี้เพื่อเธอ สายนํ้าเพียงดิน รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นางสาวอัมพร เพียรธัญการ แขวงทางหลวงชนบทแม่ฮ่องสอน

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : อำนวยความปลอดภัย รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายสุขสันต์ โสภาพันธ์ แขวงทางหลวงชนบทแม่ฮ่องสอน

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : กินลม ชมวิว ปั่นชิว บนเส้นทาง รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายสุริยา พลละคร แขวงทางหลวงชนบทลำปาง

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ยามเย็น รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นางสาวกฤษณา ทวีคูณ แขวงทางหลวงชนบทลำปาง

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เพื่อนเดินทาง รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายสุริยา พลละคร แขวงทางหลวงชนบทลำปาง

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สุขใจไปกับการเดินทางบนทางหลวงชนบท รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางสาวสุธัญญา ศรีตา แขวงทางหลวงชนบทลำพูน

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ทางเชื่อมใจทางเชื่ออำเภอ รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายอนุรักษ์ ไชยเวียง แขวงทางหลวงชนบทลำพูน

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ชมธรรมชาติระหว่างเดินทาง รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายรัฐพงษ์ สมรภูมิ แขวงทางหลวงชนบทลำพูน

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เคียงคู่โครงการพระราชดำริ รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายสวรรค์พงศ์ สิทธิสาร แขวงทางหลวงชนบทชุมพร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สายเลียบหลวงหัววัง รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายชนกานต์ นิพพิทา แขวงทางหลวงชนบทชุมพร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนบนเส้นทางแห่งความสุข รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายต้นรัก สูงยิ่ง แขวงทางหลวงชนบทชุมพร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนแสนสุข รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : จสต.ภูวกฤต ช่วยเจริญ แขวงทางหลวงชนบทนครศรีธรรมราช

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนนักปั่น รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : จ.ส.อ.ยุทธชัย ชูถิ่น แขวงทางหลวงชนบทนครศรีธรรมราช

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางสู่จุดหมาย รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางสาวฐิติพร ศรีจงกล แขวงทางหลวงชนบทนครศรีธรรมราช

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สัญจร  ปลอดภัย มั่นใจ  ถนน ทช.รน.๑๐๐๔ รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายอัครชัย จันทอง แขวงทางหลวงชนบทระนอง

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สะพานคลองตาดู แข็งแรงปลอดภัย  มั่นใจ ในทช. รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายมนตรี ชัมภูทนะ แขวงทางหลวงชนบทระนอง

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ระวังนะ รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายณัฐชนน สงวนศิลป์ แขวงทางหลวงชนบทระนอง

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สัญจร  ปลอดภัย มั่นใจ  ถนน ทช.รน.๑๐๐๔ รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายอัครชัย จันทอง แขวงทางหลวงชนบทสุราษฎร์ธานี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ทางเชื่อมใจ ไกลแค่ไหนก็ไปถึง รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นางสาวจุฬาภรณ์ จันทร์เกลี้ยง แขวงทางหลวงชนบทสุราษฎร์ธานี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนแห่งการเรียนรู้   รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางกรรณิกา ย่างกุ้ง แขวงทางหลวงชนบทนราธิวาส

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนแห่งการเรียนรู้ รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นางสาวโสภา ย่างกุ้ง แขวงทางหลวงชนบทนราธิวาส

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สี่แยก นธ 4007 รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางสาวรอฮายู บินสะตอปอ แขวงทางหลวงชนบทนราธิวาส

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สายหลักแหลมตาชี  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายอุสมาน ฮูเซ็น แขวงทางหลวงชนบทปัตตานี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ปั่นเส้นทาง ทางหลวงชนบท รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายรุสลี แยนา แขวงทางหลวงชนบทปัตตานี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนสายเศรษกิจ รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายสุไลมาน ดามิ แขวงทางหลวงชนบทปัตตานี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สะพานกูแบปูโรง รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายอาหามะ สารีมา แขวงทางหลวงชนบทยะลา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ยล.5039 เลี่ยงเมืองเบตง มหามงคล รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายอุสมาน ยิมิง แขวงทางหลวงชนบทยะลา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ขับขี่ปลอดภัย อุ่นใจเส้นทาง ยล.4021 รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายมาลิก เจ๊ะแฮ แขวงทางหลวชนบทยะลา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางแห่งความภาคภูมิใจ  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางสาวพรทิพย์ มโน แขวงทางหลวงชนบทสงขลา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เชื่อมทาง เชื่อมใจ ชายแดนใต้พัฒนา  รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายนนท์ทัช ยันตรกิจ แขวงทางหลวงชนบทสงขลา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สดใสสบายตา  รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางนิศากร จันตรี แขวงทางหลวงชนบทสงขลา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ไม่มีที่สิ้นสุด  สต.3024  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายณัฐชาติ สัญญพันธ์ แขวงทางหลวงชนบทสตูล

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : พลบค่ำ สะพานดูตัง รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายธนัชชา จันทมาพฤกษ์ แขวงทางหลวงชนบทสตูล

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางในชุมชน  สต.4004 น้ำตกดาวกระจาย รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายอนุวัตน์ หมันเส็น แขวงทางหลวงชนบทสตูล

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ชมทุ่งตามทางหลวงชนบท ฉช.4044 แยกทางหลวงหมายเลข 3259-บ้านหนองปลาซิว รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายนิรชัย แขวงทางหลวงชนบทฉะเชิงเทรา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ปั่นจักรยานชมวิวสะพานสวย ฉช.3005 แยกทางหลวงหมายเลข 314-อำเภอบ้านโพธิ์ รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายวรพงศ์ แขวงทางหลวงชนบทฉะเชิงเทรา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนเชื่อมโยง เชื่อมใจ ฉช.4088 แยกทางหลวงหมายเลข 314-บ้านขุนชำนาญ รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายศิริพงศ์ แกล้วกล้า แขวงทางหลวงชนบทฉะเชิงเทรา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สายทาง ปจ.4005  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายสุพัทร์ชัย สังฆฤทธิ์ แขวงทางหลวงชนบทปราจีนบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ตามรอยฝัน   รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : วรรณฉวี ราศรี แขวงทางหลวงชนบทปราจีนบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ปจ.018 สะพานพระมงคลมุนี รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายไตรสร เศษศรี แขวงทางหลวงชนบทปราจีนบุรี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ปั่นๆไปกับทางหลวงชนบท  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายสุริยา ผลาหาญ แขวงทางหลวงชนบทสระแก้ว

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : วิถีสัญจรบนสายทางชนบท รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายทองเจริญ การพานิชย์ แชวงทางหลวงชนบทสระแก้ว

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางนักปั่น รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางปนัดดา นํ้าทรัพย์ แขวงทางหลวงชนบทสระแก้ว

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ตะวันทอแสงกับสิริลันตา  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายศักดิ์สิทธิ์ ขวัญสถาพรกุล แขวงทางหลวงชนบทกระบี่

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ธรรมชาติอยุ่กับสะพานสิริลันตา รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายสุทิน เกบุตร แขวงทางหลวงชนบทกระบี่

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ลายนํ้า กบ.6017 บ้านกระบี่ใหญ่-บ้านโพธิ์เรียง กม.ที่1+352 ทุกการเดินทางมีจุดหมายปลายทางซ่อนอยู่ รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : แขวงทางหลวงชนบทกระบี่

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สู่เส้นทางความปลอดภัย รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางสาวอัญจรีย์ ขันนุ้ย แขวงทางหลวงชนบทตรัง

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนสวยงาม สะดุดตาด้วยสีแดง รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายทวีศักดิ์ ยอดเพชร แขวงทางหลวงชนบทตรัง

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : คมนาคมก้าวไกล ใส่ใจประชาชน รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายฆนาคม พลหลา แขวงทางหลวงชนบทตรัง

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ไปซื้อของให้แม่ รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายอุดม เย็นฉํ่่า แขวงทางหลวงชนบทพังงา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ทางหลวงชนบท พง.5012 ชวนมาปั่น รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นางสาวจิราวรรณ ทับทอง แขวงทาหลวงชนบทพังงา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ทางหลวงชนบท พง.5012 ชวนมาปั่น  รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางสาวกนกวรรณ วัลยะเพ็ชร แขวงทางหลวงชนบทพังงา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : มองมุมสูงกับสะพานมโนราห์  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายบัญชา จุลโลบล แขวงทางหลวงชนบทพัทลุง

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สะพานแห่งความสุข รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายอภิศักดิ์ ราชขวัญ แขวงทางหลวงชนบทพัทลุง

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ยามเช้าที่ถนนเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายพิชญวัฒน์ ปรุงศักดิ์ แขวงทางหลวงชนบทพัทลุง

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เลนส์ร่วมทุกยานพาหนะ รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางสาวจริยา จงเจตน์ แขวงทางหลวงชนบทภูเก็ต

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ทางลัด ทางเลี่ยง ทางหลวชนบท รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นางสาวจริยา จงเจตน์ แขวงทางหลวงชนบทภูเก็ต

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ร่มรื่นริมทาง รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางสาวจริยา จงเจต์ แขวงทางหลวงชนบทภูเก็ต

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : บนวิถีแห่งชีวิตและอารยธรรม รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางสาวทิวาพร ธนชัยกุล แขวงทางหลวงชนบทบึงกาฬ

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางชมวิว รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นางจุฬาภรณ์ คำวงษา แขวงทางหลวงชนบทบึงกาฬ

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : การเดินทางของเรา ท่ามกลาง ภูเขา แม่นํ้า และสะพาน  รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายศรัทธา ลาภวัฒนเจริญ แขวงทางหลวงชนบทบึงกาฬ

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางแห่งความสุข  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางจิตติพร ฐานะปัตโภ แขวงทางหลวงชนบทหนองคาย

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางแห่งการพักผ่อน รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นิภา วงศ์ฟ้อ แขวงทางหลวงชนบทหนองคาย

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ชีวิตแจ่มใส หนทางปลอดภัย รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายทองมี พลาลิกุล แขวงทางหลวงชนบทหนองคาย

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เชื่อมโยงทั่วไทย เชื่อมใจคนทั้งชาติ รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายอุทัย มหาามาตย์ แขวงทางหลวงชนบทหนองบัวลำภู

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : กลับสู่อ้อมกอดอย่างปลอดภัย รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายคธาวุธ คงสุวรรณ แขวงทางหลวงชนบทหนองบังลำภู

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เนินสวรรค์ รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายภูมิรพี มาลาศิรีพานิช แขวงทางหลวงชนบทหนองบัวลำภู

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สายทางสู่ธรรมชาติ รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายกฤษณะ สิทธิศักดิ์ แขวงทางหลวงชนบทอุดรธานี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนแห่งศรัทธา วัดป่าภูก้อน องชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายพงษ์ประพันธ์ จันทะศรี แขวงทางหลวงชนบทอุดรธานี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ประโยชน์สุข รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายจีรศักดิ์ ซุ่นไร้ แขวงทางหลวงชนบทอุดรธานี

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : วิถีชีวตกับความอุดมสมบูรณ์  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายประสบชัย จันดก แขวงทางหลวงชนบทกาฬสินธุ์

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : พักผ่อนชมทิวทัศน์ยามเย็นที่สะพานเทพสุดา รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : จุฑารัตน์ สายสกุล แขวงทางหลวงชนบทกาฬสินธุ์

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ใช้เกียร์ตํ่า รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายคำแพง มาจานิตย์ แขวงทางหลวงชนบทนครพนม

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : สุดของฟ้า รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายสมาน คำหันอรรถ แขวงทางหลวงชนบทนครพนม

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : โค้งปลอดฝุ่น รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายอเนก แรงกสิกรณ์ แขวงทางหลวงชนบทนครพนม

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เลาะลำโขงชมถํ้าพญานาค มุกดาหาร  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายเชิดพงษ์ พนมพรรณ แขวงทางหลวงชนบทมุกดาหาร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ทช.มห.ริมโขงมุกดาหาร  รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายสุระชาติ พรหมดิเรก แขวงทางหลวงชนบทมุกดาหาร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ถนนปลอดภัย  รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางสาวจิตลดา วิระสุข แขวงทางหลวงชนบมุกดาหาร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : อุโมงค์ธรรมาชาติ รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายเทิดทูน กัลยา แขวงทางหลวงชนบทสกลนคร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : โค้งวัดใจ รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นางสาวเกษฎากรณ์ นาขะมิน แขวงทางหลวงชนบทสกลนคร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ปลายทางแห่งฝัน รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางสาวจิราภรณ์ สุงมังคะ แขวงทางหลวงชนบทสกลนคร

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ขึ้นเขา  นายเศกศึก กันทับ รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายเศกศึก กันทับ แขวงทางหลวงชนบทเชียงราย

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ลอดท้องช้าง  รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นางสาวพรทิวา พิณสาร แขวงทางหลวงชนบทเชียงราย

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : ผสมผสาน  รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางสาวกฤษณา ทวีคุณ แขวงทางหลวงชนบทเชียงราย

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : นน.4022 แยกทล.1148  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นายเสฐพงษ์ ศิริเลิศวิมล แขวงทางหลวงชนบทน่าน

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : นน4021 แยกทล.101 รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายวรเทพ อุ่นเรือน แขวงทางหลวงชนบทน่าน

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : นน4002 แยก ทล.1091 รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นายเอกชัย ศรีงาม แขวงทางหลวงชนบทน่าน

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : 001 Run Way  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางอินทร์ญิษา วังสมบัติ แขวงทางหลวงชนบทพะเยา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : 002 Way & Tree รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นายขวัญชัย วงค์ปัญญา แขวงทางหลวงชนบทพะเยา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : 003 ทางหลวงชนบทร่มรื่น ไม้สักงามตา รองชนะเลิศอันดับ 2

รายละเอียด : นางพิไลพร ตู แขวงทางหลวงชนบทพะเยา

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เส้นทางสวยงาม สายนํ้าชุ่มเย็น  รางวัลชนะเลิศ

รายละเอียด : นางสาวนิภาพร พร้อมพรั่ง แขวงทางหลวงชนบทนครปฐม

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : พักแป๊ป นางสาวจักษณา ศรีทองดี  รองชนะเลิศอันดับ 1

รายละเอียด : นางสาวจักษณา ศรีทองดี แขวงทางหลวงชนบทนครปฐม

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก

ชื่อรูปภาพ : เชื่อมโยงโครงข่ายทาง สร้างเสริมเศรษฐกิจชนบท รองชนะเลิศอันดับ 2                                                          

รายละเอียด : นางสาวนิภาพร พร้อมพรั่ง แขวงทางหลวงชนบทนครปฐม

ดาวน์โหลดภาพขนาดใหญ่ : คลิก

ดาวน์โหลดภาพขนาด mobile : คลิก